Sandar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa
Sandar duniya tana shafa 99.95% tagulla mai tsafta akan ƙaramin kwali ta hanyar lantarki.Yana da haɗin gwiwar kwayoyin halitta.Ƙirƙirar yana bin ƙa'idodin ƙasa da ƙasa kamar UL467 da BS7430.Copper Layer yawanci 254 microns.Shahararrun diamita sune 1/2 ", 5/8" da 3/4 ". Ana iya zaren sandar ƙasa da zare.
Mun gabatar da atomatik electroplating samar line domin tabbatar da electroplating ingancin da babban samar iya aiki.
Copper bonded duniya sanda yana da abũbuwan amfãni daga high conductivity da anti-lalata.Yana da sauƙin shigarwa.
• 99.95% tagulla mai tsabta da ƙananan ƙarfe na carbon.
Layer jan karfe ≥ 254 microns.
• Ƙarfin ƙarfi: 450-750.
• iya lankwasa digiri 180 ba tare da fasa ba.
• rayuwar amfani fiye da shekaru 50.
Abu Na'a. | Diamita (mm) | Zare | Tsawon (mm) | Kauri (mm) | Kg/m | |||||||
YJ-8 | 8 |
| 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 0.40 |
YJ-9.5 | 9.5 | 3/8” | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 0.56 |
YJ-10 | 10 |
| 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 0.62 |
YJ-12.7 | 12.7 | 1/2” | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 1.00 |
YJ-14 | 14 | M16 | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 1.21 |
YJ-14.2 | 14.2 | 5/8” | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 1.24 |
YJ-15.8 | 15.8 |
| 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 1.54 |
YJ-16 | 16 | M18 | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 1.58 |
YJ-17.2 | 17.2 | 3/4” | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 1.83 |
YJ-18 | 18 | M20 | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 2.00 |
YJ-19.1 | 19.1 |
| 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 2.25 |
YJ-20 | 20 | M22 | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 2.47 |
YJ-22 | 22 | M24 | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 3.00 |
YJ-23.2 | 23.2 | 1” | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 3.32 |
YJ-25 | 25 | M27 | 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 3.86 |
YJ-30 | 30 |
| 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 5.56 |
YJ-32 | 32 |
| 1200 | 1220 | 1500 | 1800 | 2400 | 2440 | 2550 | 3000 | 0.025-1 | 6.32 |
A: Za mu sami ƙwararrun ƙungiyar da za ta yi muku hidima.
TAMBAYA: MENENE TAKARDAR ODAR 6AD0 ZAMA AIKATA?
A: Muna da takaddun shaida na ISO, CE, BV, SGS.
Q: MENENE LOKACIN WARRANTI?
A: 1 shekara gabaɗaya.
Q: ZA KA IYA YI OEM SERVICE?
A: E, za mu iya.
Q: MENENE LOKACI?
A: Our misali model ne a stock, kamar yadda ga manyan umarni , yana daukan game da 15 days.
Q: ZA KA IYA BAYAR DA SAMFULU KYAUTA?
A: Ee, da fatan za a tuntuɓe mu don sanin tsarin samfurin.