Tambayoyi

Tambayoyi

TAMBAYOYI DA AKA YAWAN YI

Shin ku masana'anta ne ko kamfanin kasuwanci? 

Mu ma'aikata ne tare da takardar shaidar ISO9001.

Tun yaushe kake wannan masana'antar?

Mun kware a wannan masana'antar daga 1989.

Ina masana'antar ku take? 

Kamfaninmu yana cikin Wenzhou City, lardin Zhejiang, China.

Ta yaya zamu iya bincika ingancin samfurin ku?

Muna da alaƙa da rahoton gwajin gwaji da takaddun shaida don tunatarwa kuma ana iya samar da samfurin kan buƙatar abokin ciniki.

Menene lokacin biyan?  

T / T gaba ɗaya kuma ana iya yin shawarwari.

Yaya lokacin isarwa? 

Yawancin lokaci zai ɗauki kwanaki 15 ~ 20 don samarwa.

Faɗa mini mizanin kunshin? 

Ya dogara da samfurin, an cika shi da kartani ko jaka gaba ɗaya.

Za a iya bayar da Form A ko C / O?   

Gaba ɗaya babu matsala. Zamu iya shirya takaddun dangi kafin kaya.

Za a iya yarda a yi amfani da tambarinmu? 

Idan kana da adadi mai yawa, babu matsala ayi OEM.

Yaya batun safarar? 

Idan yawan kayan yayi kadan to yawanci muna amfani da TNT, DHL, FEDEX, EMS kuma wasu suna fadin ka miƙa. Idan yawan kayan yayi yawa yawanci muna amfani da FWD da kuka miƙa ko muka bayar. Ko dai ta teku ko ta iska yana da kyau.